
 

 

 
 

SERIKALI YA KAUNTI YA NYERI 

IDARA YA ELIMU NA MAFUNZO 

MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA 

 

 

Maandili ya msingi: uzalendo,weledi,ujumuishi,kazi ya pamoja,uadilifu na uwajibikaji. 
 

KURUGENZI LA ELIMU NA MAFUNZO YA KIUFUNDI 

S/NO HUDUMA 
ZINAZOTOLEWA 

MAHITAJI YA WATEJA MALIPO MUDA WA HUDUMA 

1 Kushugulikia 
mahitaji au 
maswala ya 
wateja 

-kuwasilisha mahitaji au maswala rasmi 
kwa ofisi za idara na kupeana anwani, 
saduku la posta, namba ya simu au barua 
pepe kamili; 

-kuzingatia kanuni za serikali 
-toa habari wazi na sahihi 

Bila malipo -barua pepe: ndani ya masaa nane(8) 
-barua: siku tano(5) 
-simu: mara tatu(3) 

2 Malipo kwa watoa 
huduma 

-usambazaji wa huduma na bidhaa bora 
-Peana Ankara na hati zote zinazounga 
mkono 

Bila malipo -Siku thelathini(30) baada ya kupokea 
bidhaa/huduma, 
-Ankara na udhibitisho na kamati ya 
ukaguzi na kukubalika 

3 Usambazaji wa 
habari 

-ombi rasmi la habari kupitia njia rasmi za 
mawasiliano 

Bila malipo -Kati ya siku tano(5) za kazi 

4 Ripoti -ombi rasmi la ripoti ikiwa sio lazima Bila malipo -Kwa kisheria- inavyotakiwa na sharia 
-Isiyo kisheria-kwa siku tano(5) za kazi 

5 Mafunzo katika 
ustadi wa ufundi 

na ufundi 

Mgombea lazima anamiliki na atoe hati 
sahihi za masomo 

Kama kwa 
sera ya VTC 

-Kati ya masaa mia nne themanini(480) 

6 Mafunzo katika 
ujasirimali,maisha 
na ustadi wa 
uongozi 

Lazima awe tayari kushiriki katika program 
za mafunzo zinazohusiana na vijana 

Kama kwa 
sera ya 
shule 

-Kati ya masaa mia nne themanini(480) 

7 Utunzaji na 

ufunzaji wa 
E.C.D.E 

Umri wa miaka 4 hadi 5 
Motto awasiliswe 

Kama kwa 

sera ya 
shule 

-Masaa laki moja mianne arubaini(1440) 

8 Kutoa mafunzo ya 
usimamizi kwa 
bodi ya usimamizi 

Lazima awe tayari kushiriki katika 
programu  za kujenga uwezo 

 
 

Bila malipo -Kati ya siku moja hadi tatu(1-3) 

9 Ufadhili wa 
Masomo (Nyeri 
Elimu fund) 

-lazima ajaze fomu rasmi ya kuuliza 
-lazima itambuliwe kama mhitaji na 
mnyonge wakati wa ushirika wa umma au 
ziara za nyumbani 

-kukusanya hudi na kupeleka shuleni 
-kurudisha sifa za shule na risiti ofisini 

Bila malipo -Miezi sita (6) 

KWA MAWASILIANO WASILIANA; 

MJUMBE WA KAMATI UTENDAJI KATA 

Idara ya Elimu na Mafunzo 
Block “C”, 2nd floor, Left Wing Room 230 B 
P.O BOX 1112-10100 NYERI 

Email: elimuwaziricec @ gmail.com 

 

AFISA MKUU 

Idara ya elimu na mafunzo 
Block “C”, 2ND floor room 218 B 

P.O BOX 1112-10100 NYERI 

Email: chiefofficereducation@gmail.com 

Dira: Sekta yenye ushindani wa kimataifa katika utoaji wa elimu bora, mafunzo, utafiti na huduma za uvumbuzi kwa 
maendeleo endelevu. 

Dhamira: Kutoa, kukuza na kuratibu elimu na mafunzo bora, kupitishwa na kuunganisha sayansi na teknolojia kwa 

maendeleo endelevu ya kijamii na kiuchumi. 
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