



# SERIKALI YA KAUNTI YA NYERI



## IDARA YA ELIMU NA MAFUNZO

### MKATABA WA UTOAJI WA HUDUMA

**Dira:** Sekta yenye ushindani wa kimataifa katika utoaji wa elimu bora, mafunzo, utafiti na huduma za uvumbuzi kwa maendeleo endelevu.

**Dhamira:** Kutoa, kukuza na kuratibu elimu na mafunzo bora, kupitishwa na kuunganisha sayansi na teknolojia kwa maendeleo endelevu ya kijamii na kiuchumi.

**Maandili ya msingi:** uzalendo,weledi,ujumuishi,kazi ya pamoja,uadilifu na uwajibikaji.

KURUGENZI LA ELIMU NA MAFUNZO YA KIUFUNDI				
S/NO	HUDUMA ZINAZOTOLEWA	MAHITAJI YA WATEJA	MALIPO	MUDA WA HUDUMA
1	<b>Kushugulikia mahitaji au maswala ya wateja</b>	-kuwasilisha mahitaji au maswala rasmi kwa ofisi za idara na kupeana anwani, saduku la posta, namba ya simu au barua pepe kamili; -kuzingatia kanuni za serikali -toa habari wazi na sahihi	<b>Bila malipo</b>	-barua pepe: ndani ya masaa nane(8) -barua: siku tano(5) -simu: mara tatu(3)
2	<b>Malipo kwa watoa huduma</b>	-usambazaji wa huduma na bidhaa bora -Peana Ankara na hati zote zinazounga mkono	<b>Bila malipo</b>	-Siku thelathini(30) baada ya kupokea bidhaa/huduma, -Ankara na udhibitisho na kamati ya ukaguzi na kukubalika
3	<b>Usambazaji wa habari</b>	-ombi rasmi la habari kupitia njia rasmi za mawasiliano	<b>Bila malipo</b>	-Kati ya siku tano(5) za kazi
4	<b>Ripoti</b>	-ombi rasmi la ripoti ikiwa sio lazima	<b>Bila malipo</b>	-Kwa kisheria- inavyotakiwa na sharia -Isiyo kisheria-kwa siku tano(5) za kazi
5	<b>Mafunzo katika ustadi wa ufundi na ufundi</b>	Mgombea lazima anamiliki na atoe hati sahihi za masomo	<b>Kama kwa sera ya VTC</b>	-Kati ya masaa mia nne themanini(480)
6	<b>Mafunzo katika ujasirimali,maisha na ustadi wa uongozi</b>	Lazima awe tayari kushiriki katika program za mafunzo zinazohusiana na vijana	<b>Kama kwa sera ya shule</b>	-Kati ya masaa mia nne themanini(480)
7	<b>Utunzaji na ufunzaji wa E.C.D.E</b>	Umri wa miaka 4 hadi 5 Motto awasiliswe	<b>Kama kwa sera ya shule</b>	-Masaa laki moja mianne arubaini(1440)
8	<b>Kutoa mafunzo ya usimamizi kwa bodi ya usimamizi</b>	Lazima awe tayari kushiriki katika program za kujenga uwezo Lazima ajaze fomu rasmi ya kuuliza -lazima itambuliwe kama mhitaji na mnyonge wakati wa ushirika wa umma au ziara	<b>Bila malipo</b>	-Kati ya siku moja hadi tatu(1-3)
9	<b>Elimu fund bursary</b>	-lazima ajaze fomu rasmi ya kuuliza -lazima itambuliwe kama mhitaji na mnyonge wakati wa ushirika wa umma au ziara za nyumbani -kukusanya hudi na kupeleka shuleni -kurudisha sifa za shule na risiti ofisini	<b>Bila malipo</b>	-Miezi sita (6)

**KWA MAWASILIANO WASILIANA;**

**MJUMBE WA KAMATI UTENDAJI KATA**

Idara ya Elimu na Mafunzo

Block "C", 2<sup>nd</sup> floor, Left Wing Room 230 B

P.O BOX 1112-10100 NYERI

Email: elimuwaziricec @ gmail.com

**AFISA MKUU**

Idara ya elimu na mafunzo

Block "C", 2<sup>nd</sup> floor room 218 B

P.O BOX 1112-10100 NYERI

Email: chiefofficereducation@gmail.com