

Ofisi ya Gavana na Katibu wa Kaunti

Mkataba wa Utoaji wa Huduma kwa Raia

	HUDUMA	MAHITAJI	MALIPO YA HUDUMA	MUDA
1	Ushauri wa moja kwa moja na raia	Hakuna	Bure	Endelezi
2	Ushirikiano wa idara zote kumi (10), kwa mujibu wa majukumu yao	Hakuna	Bure	Endelezi
3	Utekelezaji wa sheria za kaunti	Kwa mujibu	Bure	Endelezi
4	Ushirikiano baina ya serikali mbalimbali	Hakuna	Bure	Endelezi
5	Mlinzi wa raslimali na muhuri wa kaunti	Hakuna	Bure	Endelezi
6	Kukinga haki za wananchi	Kwa mujibu	Bure	Endelezi
7	Utetezi wa hisa za wananchi na ushirika	Kwa mujibu	Bure	
8	Usimamizi na udhibiti wa vileo	Hakuna	Kwa mujibu wa sheria za fedha	Endelezi
9	Ushirikishi wa kaunti ndogo 8 katika utoaji wa huduma	Hakuna	Bure	Endelezi
10	Usaidizi katika idara zote kwenye utoaji wa huduma	Hakuna	Bure	Endelezi
11	Kutoa ushauri wa kisheria kwa idara zote	Hakuna	Bure	Endelezi
12	Kuunga mkono idara kwenye utekelazi wa sheria na utaratibu	Hakuna	Bure	Endelezi

Maadili Yetu

1.Ustawi 2. Uwajibikaji 3. Uwazi

Huduma Bora, Ni Haki Yako

NOTE (ILANI)

Iwapo una malalamshi yoyote au ujumbe, wasiliana na ofisi husika inayoshughulika na lalama za umma. Ofisi hii inapatikana Block C 2nd flr, Rm. No 224

AMA

Ofisi ya Katibu wa Kaunti

County Government of Nyeri –Town Hall

2nd Floor

P.O Box 1112-10100, Nyeri

Tel : 061-203 00 700

Barua pepe : nyeri.go.ke

AMA

The Commission

Secretary/Chief Executive Officer Commission of Administrative Justice (Office of the Ombudsman) 2nd
Floor West End Towers, Waiyaki Way

P.O Box 20414-00200 Nairobi

Tel : +254(0) 202 27 0000/ 230 3 000

Barua pepe : complain@ombudsman.go.ke